कर्मयोगी विद्यानिकेतन पंढरपूर मध्ये क्रीडा सप्ताहास सुरुवात*

पंढरपूर-प्रतिनिधी

कर्मयोगी विद्यानिकेतन पंढरपूर मध्ये क्रीडा सप्ताहास सुरुवात*
येथील कर्मयोगी विद्यानिकेतन पंढरपूर प्रशालेमध्ये शैक्षणिक वर्ष २०२३-२४ च्या क्रीडा सप्ताहास प्रारंभ झाला. या क्रीडा सप्ताहामध्ये विविध प्रकारचे खेळांच्या स्पर्धां मध्ये सांघिक खेळ, हॉलीबॉल, कबड्डी, खो-खो, तसेच वैयक्तिक खेळामध्ये

कर्मयोगी विद्यानिकेतन पंढरपूर मध्ये क्रीडा सप्ताहास सुरुवात*
कर्मयोगी विद्यानिकेतन पंढरपूर मध्ये क्रीडा सप्ताहास सुरुवात*

थाळीफेक,गोळा फेक, लांब उडी, 100 मीटर धावणे, 50 मीटर धावणे, अशा प्रकारच्या विविध खेळांचा समावेश आहे. आज या क्रीडा सप्ताहाचे उद्घाटन प्रशालेच्या प्राचार्या मा. प्रियदर्शिनी सरदेसाई व प्रशालेचा विद्यार्थी प्रमुख व्यंकटेश डांगे यांच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळी क्रीडाशिक्षक विकास सर, सर्व हाऊस मास्टर उपस्थित होते. कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन श्री.गिरीश सर यांनी केले.

जाहिरात Extra

Video Advertisement

FM Radio सुरू करण्यासाठी खालील त्रिकोणी बटन डबल क्लिक करा

ताज्या बातम्या